Oda ya chini kabisa dukani hapa: Tsh 60,000.
πŸ“£ Punguzo la sikukuu hadi tarehe 25!
JayAgric Company Limited← Rudi dukani
JayAgric Company Limited Β· Mbegu ya Mahindi ya T105 OPV
βœ“ IpoMbegu ya Mahindi ya T105 OPV

Mbegu ya Mahindi ya T105 OPV

TZS 9,500 TZS 7,500 PUNGUZO -21%

Mahindi T105 ni mbegu ya OPV yenye uwezo wa kutoa mavuno hadi tani 30 kwa ekari. Inafaa kwa ukanda wa kati na juu

Size
Idadi
Uliza muuzaji
🧾 Omba ankara
Omba ankara ya WingaPrime

Ankara huonyesha namba SAHIHI ya kulipa. Ukiombwa kulipa kwa namba nyingine, usitume pesa.

Muuzaji (JayAgric Company Limited) atapokea jina, namba ya simu na anwani yako ili kushughulikia oda hii.

⚠ Lipa tu kwa namba iliyo kwenye ankara yako ya WingaPrime. Ukiombwa kulipa kwa namba nyingine, usitume pesa.

Unanunua moja kwa moja kutoka kwa muuzaji.

Bidhaa zaidi kutoka JayAgric Company Limited

Uliza duka